![](https://www.muangkhom.go.th/wp-content/uploads/2024/03/S__8560700-1-1024x768.jpg)
วันศุกร์ที่ 15 มีนาคม 2567 เวลา 10.00 น. องค์การบริหารส่วนตำบลม่วงค่อม จัดประชุมประชาคมรับฟังความคิดเห็นของประชาชนการแก้ไขปัญหาทางลักผ่านในพื้นที่ และลดอุบัติเหตุจุดตัดทางรถไฟฯ ในพื้นที่หมู่ที่ 5 ตำบลม่วงค่อม อำเภอชัยบาดาล จังหวัดลพบุรี ณ ศาลาประชาคม หมู่ที่ 5 อำเภอชัยบาดาล จังหวัดลพบุรี เพื่อให้ประชาชน และผู้ประกอบการได้มีเวทีพบปะพูดคุยสอบถามข้อเสนอต่างๆ องค์การบริหารส่วนตำบลม่วงค่อม จึงเป็นหน่วยงานกลางในการจัดประชุมประชาคมเพื่อให้ประชาชนและสถานประกอบการได้พูดคุยและมีส่วนร่วมในการประชาคมครั้งนี้
![](https://www.muangkhom.go.th/wp-content/uploads/2024/03/S__8560708-1-1024x768.jpg)
![](https://www.muangkhom.go.th/wp-content/uploads/2024/03/S__8560709-1-1024x768.jpg)
![](https://www.muangkhom.go.th/wp-content/uploads/2024/03/S__8560710-1-1024x768.jpg)
![](https://www.muangkhom.go.th/wp-content/uploads/2024/03/S__8560700-2-1024x768.jpg)
![](https://www.muangkhom.go.th/wp-content/uploads/2024/03/S__8560702-1-1024x768.jpg)
![](https://www.muangkhom.go.th/wp-content/uploads/2024/03/S__8560703-1-1024x768.jpg)
![](https://www.muangkhom.go.th/wp-content/uploads/2024/03/S__8560704-1-1024x768.jpg)
![](https://www.muangkhom.go.th/wp-content/uploads/2024/03/S__8560705-2-1024x768.jpg)
![](https://www.muangkhom.go.th/wp-content/uploads/2024/03/S__8560706-1-1024x768.jpg)
![](https://www.muangkhom.go.th/wp-content/uploads/2024/03/S__8560707-1-1024x768.jpg)