![](https://www.muangkhom.go.th/wp-content/uploads/2022/09/6D8A97C4-1007-4EBB-AA7A-2EEB1C792C58.jpeg)
ยึดมั่นธรรมาภิบาล บริการเพื่อประชาชน
ยึดมั่นธรรมาภิบาล บริการเพื่อประชาชน
วันพฤหัสบดี ที่ 1 กันยายน 2565 นายนันทวัฒน์ อินทร์สุข นายกองค์การบริหารส่วนตำบลม่วงค่อม และคณะผู้บริหาร พร้อมทั้งประธานสภา กำนัน,ผู้ใหญ่บ้าน, สารวัตรกำนัน, แพทย์ประจำตำบล, ร่วมประชุมประจำเดือน ปรึกษาหารือ และ รับฟังข่าวสารจากทางอำเภอ เพื่อนำนโยบาย ต่างๆ มาวางแผนบูรณาการ พัฒนาตำบลม่วงค่อม