วันพุธที่ 30 พฤศจิกายน 2565 เวลา 15.00 น. นายนันทวัฒน์ อินทร์สุข นายกองค์การบริหารส่วนตำบลม่วงค่อม เป็นประธานการประชุมผู้บริหาร และส่วนราชการสังกัดองค์การบริหารส่วนตำบลม่วงค่อม ณ ห้องทำงานนายกองค์การบริหารส่วนตำบลม่วงค่อม โดยมี ผู้บริหาร และผู้แทนส่วนราชการสังกัดองค์การบริหารส่วนตำบลม่วงค่อมร่วมประชุม โดยติดตามผลการปฏิบัติงาน และร่วมกันวางแผนการดำเนินงานตามนโยบาย “ม่วงค่อมพัฒนา 5G” ซึ่งกำหนดประชุมร่วมกันทุกวันพุธของทุกสัปดาห์ เพื่อทันต่อการพัฒนา และการบริหารงานเชิงรุกให้กับพี่น้องประชาชนตำบลม่วงค่อม
![](https://www.muangkhom.go.th/wp-content/uploads/2022/11/timeline_20221130_150941.jpg)